ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
สถานไฟฟ้าพกพาขนาดสูง 500W สถานไฟฟ้าลิตยูไอออนกลางแจ้ง 520WH
| ชื่อ: | สถานไฟฟ้าพกพา 500W |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
ธนาคารพลังงานพกพา เครื่องผลิตพลังงานแสงอาทิตย์ LiFePO4 แบตเตอรี่ พลังงาน 3000 วัตต์
| ชื่อ: | เครื่องกำเนิดพลังงานแสงอาทิตย์ของธนาคารไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส+พีซี |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
โรงไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์พกพาหลายฟังก์ชัน 3000W พร้อมการป้องกันการปล่อยไฟ
| อินเทอร์เฟซเอาต์พุต: | DC, ประเภท C, USB/DC, AC |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการใส่: | เครื่องปรับอากาศ |
| ชื่อ: | สถานไฟฟ้าพกพา 3000W |
OEM สถานีไฟฟ้าพกพา 2400W LiFePO4 สถานีไฟฟ้าแสงอาทิตย์ที่มีเครื่องควบคุม MPPT
| ชื่อ: | สถานีไฟฟ้าแบบพกพา 2400w |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
ความฉุกเฉิน 110V 220V แบตเตอรี่ลิเดียม พกพาไฟฟ้าสําหรับแผ่นแสงอาทิตย์
| ชื่อ: | แหล่งจ่ายไฟพกพาแบตเตอรี่ลิเธียม |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
2400W ไลฟ์โป4 โปรเต็ปบอลเลนเนอร์ พร้อมแบตเตอรี่ไอออนลิเดียม แผ่นแสงอาทิตย์
| ชื่อ: | LiFePO4 สถานีพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
สถานไฟฟ้าแสงอาทิตย์ LiFePo4 พกพา 2400W พร้อมแสง LED / เครื่องควบคุม MPPT
| ชื่อ: | โรงไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ lifepo4 |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
เครื่องควบคุม MPPT 2400W เครื่องไฟฟ้าพกพา ระบบแสง LED สําหรับการเก็บพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อ: | สถานีไฟฟ้าแบบพกพา 2400w |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
สถานที่พลังงานแบบพกพาที่มีคลื่นไซน์บริสุทธิ์ 2000W 2400W สําหรับสถานการณ์ฉุกเฉินภายในภายนอก
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
2400W 2000W สถานที่พลังงานพกพา สีธรรมชาติ สายเปลี่ยนคลื่นไซน์ แบบที่มีไฟฟันพิเศษ
| ชื่อ: | สถานีไฟฟ้าแบบพกพา 2000W |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |


