ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
โรงไฟฟ้าพกพาหลายฟังก์ชัน 300W พร้อมการชาร์จแสงอาทิตย์ / แบตเตอรี่ลิตยูมไอออน
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
สถานไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ 200W สถานไฟฟ้าพกพาที่ใช้ในสถานการณ์ฉุกเฉิน
| ชื่อ: | สถานีพลังงานกักเก็บพลังงาน |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
โรงไฟฟ้าพกพาสมาร์ท 200W คลื่นไซน์บริสุทธิ์ พลังงานไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ MPPT Controller
| ชื่อ: | โรงไฟฟ้าพกพา 200W |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
3.7V 200W สถานีไฟฟ้าพกพากลางแจ้ง ด้วยแบตเตอรี่ลิเดียม / เครื่องเปลี่ยนพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภท: | ด้วยปลั๊กพร้อมสายเคเบิล, พกพา, เพาเวอร์สตาออน, สำหรับสถานีพลังงานกลางแจ้ง, พกพา |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 18650 |
| เลขรุ่น: | A1 |
เครื่องผลิตไฟฟ้าพกพา 1008wh 1200W สําหรับภายในภายใน
| ชื่อ: | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าสถานีไฟฟ้าพกพา 1200W |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
LiFePO4 แบตเตอรี่ พกพาสถานีพลังงาน 1200w สําหรับหลากหลายฟังก์ชัน พลังงานฉุกเฉิน
| ชื่อ: | LIFEPO4 Battery Portable Power Station 1200W |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
OEM 1200W โรงไฟฟ้าพกพา เครื่องผลิตพลังแสงอาทิตย์ขนาดใหญ่ พร้อมเครื่องควบคุม MPPT
| ชื่อ: | สถานีไฟฟ้าแบบพกพา 1200W |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
| พลังการออก: | 1200W |
LiFePO4 โรงไฟฟ้าพกพา ภายนอก โรงไฟฟ้าพกพาพลังงานแสงอาทิตย์ 1200W
| ชื่อ: | LiFePO4 สถานีไฟฟ้าแบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
LiFePO4 แบตเตอรี่ไฟฟ้า 1200W พกพา แผนที่พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อ: | สถานีพลังงานแบตเตอรี่ lifepo4 |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, รถยนต์, เครื่องกำเนิดแก๊ส, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
โซลาร์ชาร์จ เครื่องไฟฟ้าพกพา 500W อินเวอร์เตอร์คลื่นไซน์บริสุทธิ์ AU / JP พล็อก
| ชื่อ: | สถานไฟฟ้าพกพา 500W |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |


