ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ lithium battery portable power station ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
สถานไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์แบบพกพา 2400W พร้อมเครื่องปรับคลื่นไซน์บริสุทธิ์ LiFePo4 แบตเตอรี่ลิตยูมไอออน และเครื่องควบคุม MPPT
| จอ LCD: | ใช่ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์, การชาร์จรถยนต์ |
| ความจุ: | 2400W |
สถานีพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพา LiFePo4 พร้อมจอ LCD 3000W 2688Wh พร้อมอินเวอร์เตอร์ Pure Sine Wave, ตัวควบคุม MPPT และปลั๊ก EU US
| จอ LCD: | ใช่ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ความจุ: | 3000W |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าพลังงานแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้อเนกประสงค์ 200W สำหรับตั้งแคมป์กลางแจ้งสถานีพลังงานฉุกเฉิน
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | Modified Sine Wave |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | พีเอ็มดับเบิลยู |
สถานีไฟฟ้าพกพา 200W พร้อม AC 110/220V แบตเตอรี่ลิเดียมไอออน แบคเกอร์ไฟฟ้าสําหรับฉุกเฉินสํารอง แคมป์ตกปลา โจ๊กเนเตอร์แสงอาทิตย์
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | Modified Sine Wave |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | พีเอ็มดับเบิลยู |
โรงไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพา 300W 288Wh พร้อมการชาร์จไร้สาย
| ชื่อ: | สถานไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์แบบพกพา |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
แบตเตอรี่จัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ 500W เครื่องกำเนิดไฟฟ้าแบบพกพาอเนกประสงค์สำหรับการตั้งแคมป์ ไฟฉุกเฉินกลางแจ้ง
| ความจุของแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 3.7V 216000mAh |
|---|---|
| พลัง: | 500W |
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์, การชาร์จรถยนต์ |
สถานีพลังงานแบบพกพาภายนอกอาคาร 200W ชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์ AC 110/220V แหล่งจ่ายไฟฉุกเฉิน 200 วัตต์ สำหรับการตั้งแคมป์ในบ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | Modified Sine Wave |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | พีเอ็มดับเบิลยู |
สถานีพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพาความจุสูง 200 วัตต์ เครื่องกำเนิดไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ฉุกเฉิน แคมป์ปิ้งในบ้าน กลางแจ้ง สถานีพลังงาน 200w
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | Modified Sine Wave |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | พีเอ็มดับเบิลยู |
สถานีพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพา 300W พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมและ MPPT
| ความจุแบตเตอรี่: | 288wh / 78000mah /3.7v |
|---|---|
| อินพุตชาร์จ: | กระแสตรง15โวลต์/3.0แอมป์ |
| การชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์: | DC5521 13V ~ 26V/3.0A สูงสุด |
แหล่งไฟฟ้าพกพา 200W ที่แข็งแรง บ้านทนทานอากาศ รับประกันผลงานในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงและพื้นที่ห่างไกล
| Packaging Details: | 1pc per box, 4 boxes per carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |


