ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ lithium battery portable power station ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
สถานีพลังงานแบบพกพา 600W พร้อมการชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์และการส่งออกแบบไร้สาย
| ความจุแบตเตอรี่: | 520wh / 140400mAh /3.7v |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | 12v-26V |
| อินพุตปัจจุบัน: | 8A สูงสุด |
สถานีพลังงานแบบพกพา 200W พร้อมเครื่องชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์ MPPT
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | MPPT |
สถานีพลังงานแบบพกพา 1200W สำหรับจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์แบบมัลติฟังก์ชัน แบตเตอรี่ลิเธียม 110V 220V แหล่งจ่ายไฟฉุกเฉิน
| จอ LCD: | ใช่ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์, การชาร์จรถยนต์ |
| ความจุ: | 1200Wh |
สถานที่พลังงานโพร์เทอร์เน็ต 200W สําหรับการชาร์จในบ้าน
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 18650 |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
สถานที่พลังงานพกพา 1200W พร้อมอุปกรณ์ปรับเปลี่ยนคลื่นไซน์บริสุทธิ์ 1008Wh และเครื่องควบคุม MPPT สําหรับการตั้งแคมป์และการใช้ภายนอก
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 1008WH/3.2V 315,000mAH/22.4V 45AH |
| อินพุตชาร์จ: | DC 38V/6.0A |
สถานีพลังงานแบบพกพา 300W พร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม 270Wh และการชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์
| ความจุแบตเตอรี่: | 270wh / 78000mah /3.7v |
|---|---|
| อินพุตชาร์จ: | กระแสตรง15โวลต์/3.0แอมป์ |
| การชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์: | DC5521 13V ~ 26V/3.0A สูงสุด |
สถานีพลังงานแบบพกพา 200W พร้อม MPPT และแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| ความจุแบตเตอรี่: | 145wh / 39000mah /3.7v |
|---|---|
| อินพุตชาร์จ: | DC15V/2.0A |
| การชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์: | DC35135 13V ~ 26V/2.0A สูงสุด |
สถานีพลังงานแบบพกพาขนาด 200W น้ำหนักเบา พกพาสะดวก เหมาะสำหรับกิจกรรมกลางแจ้ง พลังงานฉุกเฉิน และงานระยะไกล
| Packaging Details: | 1pc per box, 4 boxes per carton |
|---|---|
| Delivery Time: | 15-20days |
| Payment Terms: | T/T |
5376Wh MPPT Home Backup Portable Power Station Solar Generator with High Capacity and Fast Charging
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 5376Wh |
| อินพุต AC: | สูงสุด 1600W |
1200W Portable Power Station with LiFePO4 Battery and MPPT Controller
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | MPPT |


