ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ outdoor portable power station ] การจับคู่ 87 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าพลังงานแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้อเนกประสงค์ 200W สำหรับตั้งแคมป์กลางแจ้งสถานีพลังงานฉุกเฉิน
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | Modified Sine Wave |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | พีเอ็มดับเบิลยู |
สถานีพลังงานแบบพกพา Allpowers ความจุ 1008Wh เอาต์พุต 230V/110V พร้อมวงจรชีวิต 2000+ สำหรับการตั้งแคมป์กลางแจ้ง
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 1008WH/3.2V 315,000mAH/22.4V 45AH |
| อินพุตชาร์จ: | DC 38V/6.0A |
สถานีไฟฟ้าพกพาที่มีไฟชุดประเภท C และเครื่องเริ่มต้นการกระโดดสําหรับการตั้งแคมป์กลางแจ้ง
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 1008WH/3.2V 315,000mAH/22.4V 45AH |
| อินพุตชาร์จ: | DC 38V/6.0A |
2016Wh สถานีไฟฟ้าพกพาที่มีไฟฟันชนิด C และเครื่องเริ่มต้นกระโดดสําหรับการใช้ในบ้านภายนอก
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 2016WH/3.2V |
| อินพุต AC: | สูงสุด 1600W |
5376Wh MPPT Home Backup Portable Power Station Solar Generator with High Capacity and Fast Charging
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 5376Wh |
| อินพุต AC: | สูงสุด 1600W |
สถานีพลังงานแบบพกพา 1200W พร้อมแบตเตอรี่ LiFePO4 1008Wh และอินเวอร์เตอร์ Pure Sine Wave สำหรับใช้งานกลางแจ้ง
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 1008WH/3.2V 315,000mAH/22.4V 45AH |
| อินพุตชาร์จ: | DC 38V/6.0A |
3000W Portable Power Station with LiFePO4 Battery MPPT Solar Panel Charging for Home Outdoor Use and EU/US Car Power Source JP/AU
| ความจุแบตเตอรี่: | 5376WH/3.2V |
|---|---|
| อินพุต AC: | สูงสุด 1600W |
| การชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์: | 650W 12-80V/DC8.5A สูงสุด |
3000W Portable Power Station with MPPT Controller UPS Function and Multiple Outputs for Home Emergency and Outdoor Camping
| ความจุแบตเตอรี่: | 5376Wh |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้ากระแสสลับ: | 3000W |
| กำลังไฟฟ้าเข้า AC: | สูงสุด 1600W |
สถานไฟฟ้าพกพา 3000W พร้อมแบตเตอรี่ LiFePO4 5376Wh และเครื่องผลิตพลังแสงอาทิตย์สําหรับแคมป์กลางแจ้ง
| ประเภทแบตเตอรี่: | LiFePO4 |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | MPPT |
สถานีพลังงานแบบพกพา 3000W พร้อม Super Fast Charge ความจุ 5376Wh และอินเทอร์เฟซเอาต์พุตหลายแบบสำหรับการตั้งแคมป์กลางแจ้ง
| ประเภทแบตเตอรี่: | LiFePO4 |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | MPPT |


