ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ powerful portable power station ] การจับคู่ 121 ผลิตภัณฑ์.
สถานที่พลังงานพกพา 1200W ที่มีความจุสูง สําหรับบ้านแคมป์
| อินเตอร์เฟสเอาต์พุต: | DC, ประเภท C, USB/DC, AC |
|---|---|
| การทำงาน: | พร้อมสายเคเบิลประจุแผงโซลาร์เซลล์รองรับการชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พิมพ์: | ด้วยปลั๊กความจุสูงพร้อมสายเคเบิล, พกพา, เพาเวอร์สตาออน, สำหรับสถานีพลังงานกลางแจ้ง, พกพา |
โรงไฟฟ้าพกพา 600W ความจุสูง สําหรับกิจกรรมกลางแจ้ง การเดินทาง ค่ายกิ่ง การขับรถ
| ชื่อ: | สถานีไฟฟ้าแบบพกพา 600W |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซเอาต์พุต: | กระแสตรง, ประเภท C, USB/DC |
| หน้าที่: | ด้วยสายเคเบิล, การชาร์จแผงโซลาร์เซลล์, การชาร์จไร้สาย, รองรับการชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์ |
พลังงานพลังงานไฟฟ้าฉลาด พลังงานพลังงานแสงอาทิตย์พกพา 200W สําหรับบ้าน / นอก
| อินเตอร์เฟสเอาต์พุต: | DC, USB/DC, Double USB |
|---|---|
| การทำงาน: | พร้อมสายเคเบิลประจุแผงโซลาร์เซลล์รองรับการชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พิมพ์: | ด้วยปลั๊กพร้อมสายเคเบิล, พกพา, เพาเวอร์สตาออน, สำหรับสถานีพลังงานกลางแจ้ง, พกพา |
โรงไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์พกพากลางแจ้ง 300W 270Wh พร้อมเครื่องเริ่มต้นกระโดด
| ชื่อ: | สถานีพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพา |
|---|---|
| รวมอุปกรณ์เสริม: | อะแดปเตอร์ AC, เครื่องชาร์จรถยนต์, สายการชาร์จแผงโซลาร์เซลล์ |
| เอาต์พุต USB: | 2 x USB-A (5V/2.4A), 1 x USB-C (5V/3A) |
OEM เครื่องไฟฟ้าพกพา 300W พร้อมชาร์จแสงอาทิตย์ / เครื่องเปลี่ยนคลื่นไซน์บริสุทธิ์
| ชื่อ: | สถานีไฟฟ้าแบบพกพา 300w |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์ |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
บ้านนอกฉุกเฉิน สถานีไฟฟ้าพกพา แผ่นพลังงานแสงอาทิตย์กับแบตเตอรี่ไอออนลิตியம்
| ชื่อ: | แผ่นแสงอาทิตย์สําหรับโรงไฟฟ้าพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| คุณสมบัติเพิ่มเติม: | ไฟฉายจอแสดงผล LCD/LED |
สถานไฟฟ้าพกพา 300W 288Wh เครื่องผลิตพลังงานแสงอาทิตย์พกพาสํารองฉุกเฉิน
| ชื่อ: | โรงไฟฟ้าพกพา 300w |
|---|---|
| สี: | สีเขียว+สีเหลือง, สีแดง+สีดำ, สีส้ม+yello, สีเขียว+สีดำ, สีน้ำเงิน |
| วัสดุ: | เอบีเอส+พีซี |
โรงไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์พกพาหลายฟังก์ชัน 3000W พร้อมการป้องกันการปล่อยไฟ
| อินเทอร์เฟซเอาต์พุต: | DC, ประเภท C, USB/DC, AC |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการใส่: | เครื่องปรับอากาศ |
| ชื่อ: | สถานไฟฟ้าพกพา 3000W |
3.7V 200W สถานีไฟฟ้าพกพากลางแจ้ง ด้วยแบตเตอรี่ลิเดียม / เครื่องเปลี่ยนพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภท: | ด้วยปลั๊กพร้อมสายเคเบิล, พกพา, เพาเวอร์สตาออน, สำหรับสถานีพลังงานกลางแจ้ง, พกพา |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 18650 |
| เลขรุ่น: | A1 |
เครื่องผลิตพลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในเครื่องเดียว 300W 270Wh โรงไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์พกพาสําหรับการตั้งแคมป์
| อินเทอร์เฟซเอาต์พุต: | DC, Micro USB, Type C, USB/DC, USB/Micro USB, Triple USB |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการใส่: | เครื่องปรับอากาศ |
| หน้าที่: | รองรับการชาร์จอย่างรวดเร็วพร้อมสายเคเบิลการชาร์จแผงโซลาร์เซลล์การชาร์จแบบไร้สายรองรับการชาร์จพลังงาน |


