ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ power station solar generator ] การจับคู่ 106 ผลิตภัณฑ์.
ไลฟ์โป4 3000W สถานีไฟฟ้าพกพา โจ๊กเนอร์แสงอาทิตย์ แอนกป์แอนกป์ แหล่งพลังงาน
| แหล่งพลังงาน: | อะแดปเตอร์ AC, แผงโซลาร์เซลล์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
OEM 1200W โรงไฟฟ้าพกพา เครื่องผลิตพลังแสงอาทิตย์ขนาดใหญ่ พร้อมเครื่องควบคุม MPPT
| ชื่อ: | สถานีไฟฟ้าแบบพกพา 1200W |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
| พลังการออก: | 1200W |
บ้านนอกฉุกเฉิน สถานีไฟฟ้าพกพา แผ่นพลังงานแสงอาทิตย์กับแบตเตอรี่ไอออนลิตியம்
| ชื่อ: | แผ่นแสงอาทิตย์สําหรับโรงไฟฟ้าพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| คุณสมบัติเพิ่มเติม: | ไฟฉายจอแสดงผล LCD/LED |
ธนาคารพลังงานพกพา เครื่องผลิตพลังงานแสงอาทิตย์ LiFePO4 แบตเตอรี่ พลังงาน 3000 วัตต์
| ชื่อ: | เครื่องกำเนิดพลังงานแสงอาทิตย์ของธนาคารไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส+พีซี |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
5376Wh MPPT Home Backup Portable Power Station Solar Generator with High Capacity and Fast Charging
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ความจุแบตเตอรี่: | 5376Wh |
| อินพุต AC: | สูงสุด 1600W |
สถานีพลังงานแบบพกพาภายนอกอาคาร 200W ชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์ AC 110/220V แหล่งจ่ายไฟฉุกเฉิน 200 วัตต์ สำหรับการตั้งแคมป์ในบ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | Modified Sine Wave |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | พีเอ็มดับเบิลยู |
เครื่องผลิตพลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในเครื่องเดียว 300W 270Wh โรงไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์พกพาสําหรับการตั้งแคมป์
| อินเทอร์เฟซเอาต์พุต: | DC, Micro USB, Type C, USB/DC, USB/Micro USB, Triple USB |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการใส่: | เครื่องปรับอากาศ |
| หน้าที่: | รองรับการชาร์จอย่างรวดเร็วพร้อมสายเคเบิลการชาร์จแผงโซลาร์เซลล์การชาร์จแบบไร้สายรองรับการชาร์จพลังงาน |
200W 220V พกพาในกลางแจ้ง แบตเตอรี่ลิเดียม สถานที่ไฟฟ้าที่สามารถชาร์จได้ แคมป์ 200 วัตต์ แพวเวอร์แบงค์ โจ๊กเนอร์แสงอาทิตย์
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | Modified Sine Wave |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | พีเอ็มดับเบิลยู |
สถานีพลังงานแบบพกพาความจุ 2016Wh พร้อมการชาร์จแผงโซลาร์เซลล์และพอร์ต Type C สำหรับใช้ในบ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 |
|---|---|
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | MPPT |
3000W Portable Power Station with LiFePO4 Battery MPPT Solar Panel Charging for Home Outdoor Use and EU/US Car Power Source JP/AU
| ความจุแบตเตอรี่: | 5376WH/3.2V |
|---|---|
| อินพุต AC: | สูงสุด 1600W |
| การชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์: | 650W 12-80V/DC8.5A สูงสุด |


